-[A]3-[Nobility]†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum of 95A3-THPT Yên Hòa †10 A3†

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» bang? xep' hang 3 late khung? nhat' Dota
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 10:33 am by Khách viếng thăm

» Cốt truyện Dota Allstars-Đọc như tiểu thuyết nhưng cũng hay hay @@
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeFri Jun 24, 2011 5:14 pm by princess.kun95

» muốn thấy cầu vồng phải biết chịu đựng cơn mưa
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 9:02 pm by [A3]minlun

» các bạn bỏ phiếu xem ốp ai đầu tiên nào ^^~
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 12:20 am by inside_invisible

» Có một chuyện gấp rút phải nhờ cả lớp giúp 1 tay zzZz
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun May 08, 2011 6:11 pm by inside_invisible

» 6 Cách tự tử " Hot " nhất
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeFri May 06, 2011 8:43 pm by princess.kun95

» Tang cac CASSIEOPERA lop minh nay
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeMon May 02, 2011 3:14 pm by princess.kun95

» DANDELION.....!!!!!
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeWed Apr 27, 2011 4:52 pm by princess.kun95

» 10a3 vào ủng hộ Arsenal FC yêu qý đi!!!!!!!
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 7:02 pm by A3_panda

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Gia Quy dành riêng cho dân 10A3
tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeFri Sep 17, 2010 6:37 pm by [A3][Z]en.k[U]Tý

Không có gì hết quậy thoải mái đê ^^!

Chỉ cần biết Admin đẹp trai tài giỏi là Ô kÊ ^^ Twisted Evil

lol!

Comments: 0

tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé

Go down 
a3--mylo
inside_invisible
6 posters
Tác giảThông điệp
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSat Oct 02, 2010 7:23 pm

I. Một số điều thú vị về Con Gái
1. Cho dù tình yêu của con trai và con gái có được bảo đảm đến đâu, nhưng con trai không thể vượt qua những khó khăn xảy ra, thì con gái vẫn cho rằng con trai không thể hấp dẫn được cô ấy.

2. Con gái luôn muốn khẳng định rằng những gì con trai nói là sự thật.

3. Con gái hầu hết vẫn còn lưu giữ hình ảnh, kỷ niệm của những cuộc tình trong quá khứ.

4. Con gái luôn muốn con trai là người lái xe, cho dù đó là xe của họ.

5. Trong tình trạng khẩn cấp, con gái luôn hành xử bình tĩnh hơn con trai.

6. Nếu con trai có một vài món đồ muốn giấu kín, con gái sẽ là người tìm thấy.

7. Con gái thường hay gây chiến không cần lý do. Con trai hãy chấp nhận như là một sự vận hành, như là một đề tài không thể tránh khỏi. Và như thế cuộc sống của con trai sẽ có nhiều cảm giác hơn.

8. Phương pháp ít đau đớn nhất cuối một cuộc tranh cãi là hãy để cho con gái thắng.

9. Khi một bạn nữ nói với bạn vấn đề khó khăn của họ cũng có nghĩa là họ muốn bạn giúp họ giải quyết.

10. Một bạn nữ có tâm lý ghen ghét đố kỵ sẽ làm bất cứ việc gì để giữ người đàn ông của họ.

11. Ở lần gặp đầu tiên, con gái không bao giờ cho con trai biết thực sự họ muốn ăn gì.

12. Tất cả con gái đều nghĩ rằng họ thông minh hơn con trai ở một vài lĩnh vực đặc biệt nào đó.

13. Đừng đi với bạn của bạn đến nhà bạn gái của bạn. Cô ấy sẽ thích bạn của bạn đấy.

14. Gái đẹp thường đi đôi với tính tình khó chịu, nó làm cho con gái trở nên hấp dẫn hơn. Bạn có thể xem con gái ấy như thời tiết.

15. Con gái sẽ không bao giờ nói thẳng là không thích bạn, họ sẽ nói với bạn rằng: “Rất tiếc tôi không có thời gian gây cảm xúc cho anh”.

17. Bạn muốn mua quà tặng cô ấy ư? Hãy cẩn thận, nếu cô ấy phát hiện ra rằng bạn đã nhờ cô gái khác mua hộ thì bạn sẽ không thể tưởng tượng việc gì sẽ xảy ra đâu.

18. Con gái thường cần nhiều mền trong lúc ngủ. Họ luôn cảm thấy lạnh hơn con trai.

II.Những điều Giản Dị con gái thích ở Con Trai

1. Con Gái thích Con Trai nhân hậu

2. Con Gái sẽ nghĩ nhiều về Con Trai khi thấy Con Trai giặt quần áo hộ mẹ khi mẹ mệt, đèo bà đi chùa, và cho một cậu nhóc lớp 1 đi nhờ xe vào một trưa nắng chang chang…

Lòng tốt và sự quan tâm đến mọi người của Con Trai khiến Con Gái tin rằng có thể dựa vào Con Trai lúc khó khăn, đó là một điểm vô cùng hấp dẫn của Con Trai mà Con Trai chưa nhận ra đấy thôi.

3. Con Gái thích Con Trai biết lắng nghe!

4. Con Gái đâu chỉ thích ăn chè và ngắm gấu bông? Con Gái có bao nỗi lo âu về chuyện học hành, bè bạn, gia đình, tương lai, sự nghiệp… Con Trai có sẵn lòng chia sẻ không? Hay chỉ coi đó là những chuyện phiền phức ? Không đâu? Con Trai ơi, hãy tặng Con Gái sự bình tĩnh sáng suốt của người ngoài cuộc và sự quan tâm của người trong cuộc! Hãy coi niềm vui và nỗi buồn của Con Gái là niềm vui và nỗi buồn của mình!

5. Con Gái thích Con Trai sống sôi nổi nhiệt tình

6. Con Trai có dự định trước khi tròn 30 tuổi sẽ đi khắp các tỉnh thành của đất nước? Con Trai muốn trở thành kỹ sư lập trình số 1 Việt Nam? Con Trai đang học tiếng Nhật để chuẩn bị xin học bổng du học tại Nhật Bản? Hay tham dự cuộc thi Robotcon năm sau? Hãy cho Con Gái biết điều gì là quan trọng với mình. Dù có thể không cùng niềm đam mê với Con Trai, nhưng Con Gái luôn thích nhìn vào mắt Con Trai khi con trai nói về những ước vọng của mình. Con Gái luôn muốn Con Trai như thế, sống có mục đích và đầy hoài bão, chẳng để thời gian trôi qua vô ích…

7. Con Gái thích Con Trai sống tích cực?

8. Khi Con Gái trở thành nạn nhân của một cuộc tẩy chay tập thể, Con Trai vẫn ở bên, công khai bảo vệ con gái trước những tin đồn thất thiệt. Khi Con Gái sai lè lè, Con Trai chẳng xuê xoa mà thẳng thắn góp ý cho con gái hiểu ra. Con Trai đã luôn ở bên con gái những lúc Con Gái thật sự cần một chỗ dựa tinh thần, một bàn tay giúp đỡ.

Con Trai ơi! Dù bạn chẳng bao giờ mời Con Gái đi ăn chè. Chẳng bao giờ tặng con gái gấu bông! Quên phứt luôn những ngày lễ lạt như mùng 8/3 hay 14/2! Thì một góc dịu dàng trong tâm hồn Con Gái đã dành cho Con Trai rồi đấy

III.Con gái thích con trai (người vô cùng đặc biệt với mình) vì...........

1. Con trai sử dụng mùi nước hoa mà con gái thích (đặc biệt hơn nữa đây là mùi nước hoa mà con gái đã tặng con trai vào đúng dịp sinh nhật).

2. Cách con vuốt nhè nhẹ lên mái tóc của con gái.

3. Cái nhìn đấy trìu mến và ấm áp khiến cho con gái muốn chết trong ánh mắt ấy.

4. Nụ hôn ngọt ngào dỗ dành mỗi khi con gái khóc.

5. Cách con trai như muốn nổi điên khi không giải quyết được vấn đề.

6. Cách con trai thể hiện mình trước mọi người, tuy nhiên con gái vẫn “iu” con trai vô cùng cho dù con
trai có vài khuyết điểm nho nhỏ.

7. Cách con trai làm tròn “sứ mệnh” của mình là không bao giờ để con gái lạnh.

8. Ánh mắt bối rối thể hiện rõ trên khuôn mặt của con trai khi bị con gái “bo bo xì”, ai biểu ấy làm cho tớ giận — nhưng bảo đảm rằng sau đó con gái sẽ “hạ lửa” và nguôi ngoai nhanh thôi.

9. Cách con trai hay “nhượng bộ” để con gái luôn thắng trong các trò chơi.

10......Và khi con gái muốn cho con trai xem những dòng này thì người ta lại giả vờ không biết con gái đang nói gì cả!

11. Nụ cười bất chợt của con trai khiến cho tim con gái loạn nhịp.

12. Cách con trai xin lỗi rối rít sau mỗi lần giận hờn cũng là một “chiêu” để làm “xiu lòng” con gái đấy.

13. Cách con trai chạm nhẹ và nắm lấy tay con gái một cách nhẹ nhàng như sợ con gái bị đau vậy.

14. Cách con trai nói “I love You”.

15. Cách con trai ngượng muốn chết khi phải nói câu “I love you” với con gái trước mặt đám bạn!

16. Cách con trai trao những nụ hôn.

17. Cách con trai... kiss để làm lành sau khi kêt thúc chiến tranh giữa hai người.

18. Cách con trai ôm con gái vào lòng khi con gái khóc.

19. Cách con trai nói: “tớ ....nhớ ấy lắm”, mặc dù con trai không muốn thừa nhận điều này.

20. Cách con trai nghĩ rằng mình sẽ là người bảo vệ, che chở tốt nhất của con gái.

21. Khi con trai không ở bên cạnh, nhìn đâu cũng nhớ “hắn” cả. Ghét thật!

22. Cách con trai an ủi, dỗ dành khi con gái buồn hay gặp một ngày chẳng tốt đẹp gì.

23. Cách con trai viết “thư tình” hay gửi tin nhắn yêu thương cho con gái, thậm chí khi con trai chẳng thấy điều đó chẳng cool tí nào..

24. Cho dù con gái có yêu thích, hờn ghét, cho dù con gái có muốn con trai … chết đi, hay thấy rằng có thể chết mất nếu không có con trai...tất cả đều không quan trọng. Vì, một khi con trai bước vào cuộc đời của con gái thì đối với nàng, con trai là tất cả. Khi nhìn vào đôi mắt của con trai, nhìn thấu vào trong sâu thẳm tâm hồn của con trai, cho dù không cần phải nói ra nhưng con gái cũng đủ biết rằng tình "iu" dành cho con trai đã chiếm hết trái tim mình. Con gái “iu” con trai với hàng nghìn lý do, và đó là điều mà không thể nào định nghĩa, diễn tả hết được.

http://vn.ikariam.com
a3--mylo
level 2
level 2
a3--mylo

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSat Oct 02, 2010 11:55 pm

m down o dau ve day chuoi qa' t cha thay dung tru 1 vai dieu Very Happy Very Happy lol! lol! lol! lol!
https://a3-nobility.forumvi.com/forum.htm
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 11:55 am

her her vay la van cong nhan la co phan dung phai? ko Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
princess.kun95
level 2
level 2
princess.kun95

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 12:48 pm

tỚ tHỳ thấy nÓ cÓ cáI rỲ đÓ đúG đúG....nHg cHỷ là 1 phần tHôi...Smile
http://vn.360plus.yahoo.com/princess.kun95
phjtungljnh

phjtungljnh

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 1:42 pm

lai kon` 1 phan` nua~ minh ha^m
dug' thj` dug' ka? di cho nhanh rabbit
princess.kun95
level 2
level 2
princess.kun95

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 1:46 pm

tHỳ cHỷ đúg 1 pHần tHỳ nGta bảO 1 phần cHứ saO...cãI à
phjtungljnh

phjtungljnh

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 1:48 pm

Kun' nghi~ kun' la ai ma` k cho ljnh kai~
kun' Dh
princess.kun95
level 2
level 2
princess.kun95

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 1:50 pm

tỚ nÓi r...tỚ là Kun... kÔ phải là Kún....nGhe rõ kÔ... alô alô....
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:09 pm

thang linh nay` lao nhi?.anh hoi y kien cac ban gai chu anh dau co hoi? chu. Basketball Basketball Basketball Neutral Neutral Neutral
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:37 pm

ma to lap topic nay voi viec la xin y kien cua? cac ban gai.nghiem cam moi ng` spam duoi moi hinh` thuc.bai` nao` to check thay spam se bi xoa ngay ko can xin ly do.
scratch scratch scratch scratch
a3--mylo
level 2
level 2
a3--mylo

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 6:52 pm

dinh dieu tra kon gai ak
nghi lam co' am muu j khai mau ko cho sag trug quoc h Smile)
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 7:47 pm

e hem` to xin y kien thoi chu ko co j ca?.ko lan man sang chu? de` khac nha<chu? de` bat coc chac mi soi ranh` nhat> Razz Razz Razz Razz Razz Razz
a3--mylo
level 2
level 2
a3--mylo

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 8:38 pm

tai. chu'g m` nho^i` va`o da^u` t ma^'y vu. kon mi soi' tre^n mag. ne^n h qen Basketball Basketball Basketball
[A3]_Su_[lady]
level 1
level 1
[A3]_Su_[lady]

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 8:44 am

tao thếy cái này rất...chuẩn + có vẻ đúng nhưng có 1 cái ko đúng đấy là ko phải đứa con gái nào cũng thíc ng` iêu mình dùng nước hoa đâu. nhất là t. t ghét bọn con trai dùng nc" hoa lắm :-s
https://www.facebook.com
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 8:47 am

her her rồi tớ xin ghi nhận.thanks 1 brồ
Iduka.Seiryu
level 1
level 1
Iduka.Seiryu

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 11:45 am

Xe' tem =]]
http://vn.360plus.yahoo.com/lord_of_evilgod/
princess.kun95
level 2
level 2
princess.kun95

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSat Oct 23, 2010 8:42 pm

sao tỚ comment cậU k thaNks mà cÁc bạN coMment cậU lạI tHanKs...:-" Wink)
inside_invisible
level 4
level 4
inside_invisible

Bài gửiTiêu đề: @@@@   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 1:26 pm

hjhj thanks nhe.closed topic Basketball Basketball Basketball Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé   tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé I_icon_minitime

tớ viết bài này các bạn gái vào tham khảo xem đúng không nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Đúng là người Việt Nam..............!!!!!!
» nghe và đừng buồn nhé.. Cười lên đi :cheers:
» Thao luon ve viec di tham quan
» muốn thấy cầu vồng phải biết chịu đựng cơn mưa
» Tuoi 18 cam hay khong(6 7 8 9 10)